Cầu Đường Bộ K14A
Hãy tham gia chia sẻ cùng tập thể Cầu đường bộ K14A nào

Cầu Đường Bộ K14A

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA CẦU ĐƯỜNG BỘ K14A

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Thông báo tình hình đi môn Kiểm Định Cầu

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
hien-bg98
Admin
Admin
Bài gửiTiêu đề: Thông báo tình hình đi môn Kiểm Định Cầu Sun Jun 10, 2012 11:09 pm

Chào mọi người!

Hôm nay vì công việc bận Phương Anh không đi cùng tớ đến nhà thầy được. Tình hình như sau:

Có 69 người trong danh sách, tổng số tiền là 20tr700k, tớ đã đi đầy đủ. Trong lúc ngồi với thầy có 1 vài người mới gọi bảo đi hộ nhưng lúc đó thì không thể bảo với thầy là em cầm quà ra và cho thêm tiền và ghi thêm vào danh sách được. Tớ đã thông báo rất rõ rồi mà vẫn có những trường hợp như vậy.

Tớ đã nói khéo với thầy là có 1 vài bạn đi công trường không về kịp thì mai có gì em đưa danh sách bổ sung cho thầy, mong thầy giúp đỡ. Thầy đã đồng ý rồi.

Có 22 bạn tớ đã giúp ứng tiền trước thì ngày mai các bạn phải hoàn thành nghĩa vụ với tớ.

Sắp thi lại rồi nên mong mọi người thể hiện sự ủng hộ với Ban cán sự lớp hãy đóng đủ các khoản tiền.

4h30 chiều mai tớ sẽ thu 2 bài kiểm tra và các khoản tiền còn lại.Anh em lưu ý, ai nộp sau lúc thầy vào thì thầy không nhận đâu nha. Không đánh máy mà viết tay

Thân!

Mr.Bầu lol!

"

Tâm hồn tôi là một buổi trưa hè
Tỏa nắng xuống lòng sông lấp loáng
Chẳng biết nước có giữ ngày, giữ tháng
Giữ bao nhiêu kỉ niệm giữa dòng trôi

" HIỂN 323- 323-323-323-323-323"

tuduchien@gmail.com

Từ bầu Đức đến bầu Hiển => Từ Đức Hiển

21 21 áda áda lol!

Thông báo tình hình đi môn Kiểm Định Cầu

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.