Cầu Đường Bộ K14A
Hãy tham gia chia sẻ cùng tập thể Cầu đường bộ K14A nào

Cầu Đường Bộ K14A

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA CẦU ĐƯỜNG BỘ K14A

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Tin khẩn...

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
hien-bg98
Admin
Admin
Bài gửiTiêu đề: Tin khẩn... Tue Apr 10, 2012 10:28 pm

Tớ vừa gọi cho cô Luật XD nhưng cô không nghe, chắc chưa cập nhật điểm xong. Nếu cô báo lại thì tớ sẽ up lên forum.
Từ thứ 4 tuần sau học Cầu Bê Tông Cốt Thép.

Chiều T7 này 1 là nghỉ, 2 là học Mố trụ cầu, tình hình ntn thì tớ sẽ thông báo.

Thời gian này công việc của tớ cũng rất bận, việc của lớp cũng nhiều. Ban cán sự cũng đã cố gắng làm hết sức mình nhưng chắc chắn sẽ vẫn còn thiếu xót. Rất mong các bạn trong lớp thông cảm và cũng chia lửa với bọn tớ. Nói thật bọn tớ k phải hôm nào cũng đi học đầy đủ được nên rất mong những hôm ban cán sự k đi học được. Vì bản thân mình, vì lớp tớ mong các bạn đứng lên giải quyết các công việc của lớp khi thầy cô có yêu cầu với nhé.

Chứ để thầy cô có ấn tượng không tốt thì lớp ta thi cử cũng khó.

Thời gian vừa rồi việc lớp nhiều mà sắp thi rồi, anh em nhớ đóng quỹ lớp để tớ chủ động lo từ bây giờ không đến lúc thi còn bao nhiêu việc nữa. Lớp ta rất nhiều người nước đến chân mới nhẩy, đừng để mấy chuyện nhỏ mà mất lòng nhau.Bọn tớ cũng phải có thời gian làm bt lớn và ôn thi nữa.

Một lần nữa mong anh em cùng hỗ trợ chúng tôi để tập thể ta hoàn thành tốt nhiệm vụ và ai cũng ra trường đúng thời hạn. Thời gian gặp nhau trên lớp cũng k còn nhiều nữa.

Thân!

"

Tâm hồn tôi là một buổi trưa hè
Tỏa nắng xuống lòng sông lấp loáng
Chẳng biết nước có giữ ngày, giữ tháng
Giữ bao nhiêu kỉ niệm giữa dòng trôi

" HIỂN 323- 323-323-323-323-323"

tuduchien@gmail.com

Từ bầu Đức đến bầu Hiển => Từ Đức Hiển

21 21 áda áda lol!

Tin khẩn...

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.