Cầu Đường Bộ K14A
Hãy tham gia chia sẻ cùng tập thể Cầu đường bộ K14A nào

Cầu Đường Bộ K14A

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA CẦU ĐƯỜNG BỘ K14A

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
hien-bg98
Admin
Admin
Bài gửiTiêu đề: Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi Thu Nov 17, 2011 12:03 pm

Chào tất cả các bạn.

Thứ 2 vừa rồi tớ ,Phương Anh và Dương có họp bàn về công tác tổ chức lớp và phương hướng triển khai cho thời gian này.
Song song với việc đi các thầy cô thì chúng ta phải tiến hành đóng quỹ không thì không kịp mất.

Tớ và Dương sẽ trực tiếp đi gặp các thầy cô. Điều quan trọng nhất là bây giờ là đóng tiền quỹ. Bọn tớ sẽ cố gắng hết sưc, làm không phải vì mình mà vì tất cả tập thể.
Với sự nỗ lực và cố gắng của cán bộ lớp mong tất cả mọi thành viên ủng hộ, nếu ai cũng ỷ lại thì đừng có kêu ca.
Đừng để vì mình mà làm ảnh hưởng đến tập thể và hình ảnh của mình chỉ vì vài trăm nghìn mà để lớp và các thành viên trong lớp nghĩ khác về mình.
Tớ nói thế này có thể đụng chạm đến một vài thành viên nhưng đã đứng lên nhận trách nhiệm với lớp thì bọn tớ phải như thế.

Ai không thông cảm thì cũng chịu.
Dương đã ấn định ngày rồi mong các bạn thu xếp! qưeasda

"

Tâm hồn tôi là một buổi trưa hè
Tỏa nắng xuống lòng sông lấp loáng
Chẳng biết nước có giữ ngày, giữ tháng
Giữ bao nhiêu kỉ niệm giữa dòng trôi

" HIỂN 323- 323-323-323-323-323"

tuduchien@gmail.com

Từ bầu Đức đến bầu Hiển => Từ Đức Hiển

21 21 áda áda lol!
namsongda
member
member
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi Thu Nov 17, 2011 11:38 pm

Chúng ta mỗi người đều có công việc bận riêng không có nhiều thời gian giành cho học tập vì vậy mình phải ghi nhận sự nhiệt huyết và cố gắng của ban cán sự lớp. Chúng ta hãy ủng hộ vì mục đích chung. Cố gắng đóng quỹ lớp sớm để ban cán sự có tiền đi thầy cô. Có như vậy thì mới hy vọng qua môn thi được không là học lại mệt lắm không ra được trường thì chết. Mong bán cán sự cố gắng vì kết quả chung của lớp nhé.

hoanqb
member
member
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi Fri Nov 25, 2011 7:20 am

Nếu được mong ban cán sự đặt thẳng vấn đề với thầy cô xem có chạy trực tiếp từ vòng 1 luôn được ko?

Sponsored content
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi

Kế hoạch của cán bộ lớp với kỳ thi

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.