Cầu Đường Bộ K14A
Hãy tham gia chia sẻ cùng tập thể Cầu đường bộ K14A nào

Cầu Đường Bộ K14A

CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI FORUM CỦA CẦU ĐƯỜNG BỘ K14A

Trang ChínhCalendarGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Share|

Kế hoạch mới của đội bóng

Xem chủ đề cũ hơn
Xem chủ đề mới hơn
Go down
Tác giảThông điệp
hien-bg98
Admin
Admin
Bài gửiTiêu đề: Kế hoạch mới của đội bóng Tue Nov 08, 2011 10:17 am

Hôm qua, 07/11 đội bóng đã tổ chức một buổi họp đội.Tổng kết lại toàn bộ thời gian sinh hoạt vừa qua của đội bóng.Nhìn lại, đánh giá và lập kế hoạch cho đợt 2 này.

Sau hơn 2 tháng anh em trong đội đã biết nhau nhiều hơn và tớ rất vui khi mọi người vẫn tích cực tham gia và nhiệt tình ủng hộ.

Anh em đã thống nhất bắt đầu thu quỹ từ tuần này và sẽ có quà cho thành viên đội bóng lập gia đình.
Chúng ta sẽ tìm sân và thuê sân theo tháng và kế hoạch là chiều chủ nhật hàng tuần.Thời gian tầm từ 13-15h.Thứ nhất là ngày nghỉ,thứ 2 anh em nào về quê vẫn có thể lên sớm hơn được.Thứ 3 là ban ngày đá cũng dễ hơn tối.

Sắp thi nên chúng ta càng phải thể thao cho tinh thần sảng khoái và thời gian anh em học cùng nhau cũng không còn nhiều nưa.

Tớ sẽ cố gắng hoàn thành trách nhiệm của mình mong các bạn ủng hộ tớ nhé!

Đợt này cũng có vài thành viên có thể không tham gia đội bóng nữa nhưng tớ thấy vẫn có khoảng 20 thành viên nên chúng ta không lo đội bóng có thể bị giải tán.

Hôm trước 10 người còn đá được cơ mà.hoho

Danh sách chi tiêu:

1- 10/9/2011 250k
2-18/9/2011 220k
3-24/9/2011 Sân,nước: 310
Áo lưới: 200k
4- 2/10/2011 210k
5- 12/10/2011 250k
6- 27/10/2011 300
7- 03/11/2011 310k

Tổng chi = 2050+ 50k Cho đội trưởng = 2100
Còn dư: 200k

Tổng thành viên đợt 1: 24
Tiền quỹ : 23/24 => 2 triệu 300 (1 thành viên chưa đóng)

Trên đây là toàn bộ chi tiêu của đợt vừa qua,vì ý định thuê sân theo tháng nên mong anh em đóng cho tớ sớm để tớ đi đặt luôn.

Gửi lời cảm ơn chân thành đến toàn thể đội bóng.Chúc mọi người có sức khỏe để tham gia đội bóng, tinh thần thoải mái để làm việc và học tập tốt hơn.

Thân! 21

"

Tâm hồn tôi là một buổi trưa hè
Tỏa nắng xuống lòng sông lấp loáng
Chẳng biết nước có giữ ngày, giữ tháng
Giữ bao nhiêu kỉ niệm giữa dòng trôi

" HIỂN 323- 323-323-323-323-323"

tuduchien@gmail.com

Từ bầu Đức đến bầu Hiển => Từ Đức Hiển

21 21 áda áda lol!
namsongda
member
member
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch mới của đội bóng Tue Nov 08, 2011 11:01 am

ok rất ủng hộ đội trưởng đội bóng. Tôi nghĩ là trong đợt vừa rồi đội bóng duy trì khá tốt mặc dù còn một số tồn tại. Chúng ta cố gắng đoàn kết và đi đầy đủ như vậy là ok. Nói thực lúc đầu Mình không thực sự hào hứng đi học lắm và cũng không biết nhiều thành viên trong lớp lắm nhưng bây giờ có đội bóng rồi mình thấy hào hứng hơn và thấy lớp mình bắt đầu gắn bó dần trước tiên là đội bóng. Kế hoạch đặt sân như thế nào và đóng quỹ như thế nào thì thông báo Hiển nhé. Tôi có một cơ quan bạn muốn đá giao lưu với FC cuả mình vào tuần sau Tôi nghĩ mình sẽ giao lưu với họ một trận nhé. Đội này đá cũng gà thôi. Có gì đội trưởng cho ý kiến nhé

dovanduyk14a
member
member
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch mới của đội bóng Tue Nov 08, 2011 4:09 pm

Mong mọi thành viên đi đông đủ cho vui nhé.hihihi

Sponsored content
Bài gửiTiêu đề: Re: Kế hoạch mới của đội bóng

Kế hoạch mới của đội bóng

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang

* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.